ID Trận đấu Đội nhà Đội khách Thời gian
Bundesliga
21971209 1. FC Cologne RB Leipzig 01:30 - 02/06
21971221 Werder Bremen Eintracht Frankfurt 01:30 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Hàn Quốc
21984531 Incheon United FC Gangwon FC 17:30 - 05/06
Giải vô địch quốc gia Israel
21985929 Bnei Yehuda Tel Aviv FC Hapoel Kfar Saba FC 00:15 - 02/06
21985937 FC Ashdod Hapoel Ra`anana FC 23:45 - 02/06
21985813 Hapoel Tel Aviv FC Beitar Jerusalem FC 00:45 - 03/06
21985931 Maccabi Netanya FC Ironi Kiryat Shmona FC 00:00 - 03/06
21985941 Hapoel Hadera Sektzia Ness Ziona FC 23:45 - 03/06
21985811 Hapoel Haifa FC Hapoel Be`er Sheva FC 00:30 - 04/06
21985833 Maccabi Tel Aviv FC Maccabi Haifa FC 00:45 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Đan Mạch
22001799 Aarhus GF Odense Boldklub 01:00 - 02/06
22001801 Broendby IF Sonderjyske 00:00 - 03/06
Giải vô địch quốc gia Quẩn đảo Faroe
22005499 AB Argir KI Klaksvik 01:00 - 02/06
22005503 IF Fuglafjordur Eb/Streymur 01:00 - 03/06
Giải vô địch quốc gia Áo
22020183 SV Mattersburg SCR Altach 23:30 - 02/06
22020185 WSG Tirol Spusu SKN St. Polten 23:30 - 02/06
22020173 SK Sturm Graz Wolfsberger AC 23:30 - 03/06
22020175 LASK TSV Hartberg 23:30 - 03/06
22020181 FK Austria Wien FC Admira Wacker Modling 01:30 - 03/06
22020177 FC Salzburg SK Rapid Wien 01:30 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Cộng hòa Séc
22026221 FK Jablonec FC Slovan Liberec 23:00 - 02/06
22026229 Mladá Boleslav FC Fastav Zlin 23:00 - 02/06
22026213 SFC Opava Bohemians Prague 1905 23:00 - 03/06
22026217 1. FC Slovacko MFK Karvina 23:00 - 03/06
22026223 SK Dynamo Ceske Budejovice SK Sigma Olomouc 23:00 - 03/06
22026225 1. FK Pribram SK Slavia Praha 01:00 - 03/06
22026233 Baník Ostrava FC Viktoria Plzen 23:00 - 03/06
22026513 AC Sparta Prague FK Teplice 01:00 - 04/06
Giải hạng nhất quốc gia Ba Lan
22026839 Puszcza Niepolomice MKS Chojniczanka Chojnice 21:00 - 02/06
22026847 PGE GKS Belchatow Sandecja Nowy Sacz 23:10 - 02/06
22026849 OKS Stomil Olsztyn Chrobry Glogow 23:00 - 02/06
22026835 GKS Jastrzebie Warta Poznan 23:10 - 03/06
22026841 Miedz Legnica Stal Mielec 01:40 - 03/06
22026853 Termalica Bruk-Bet Nieciecza Wigry Suwalki 01:00 - 03/06
22026843 Olimpia Grudziadz Podbeskidzie Bielsko-Biała 01:40 - 04/06
22026845 Radomiak Radom Odra Opole 23:10 - 04/06
22026855 GKS Tychy Zaglebie Sosnowiec 01:40 - 05/06
22026869 Stal Mielec Puszcza Niepolomice 22:30 - 05/06
22085957 Wigry Suwalki Miedz Legnica 20:30 - 05/06
Giải hạng nhất quốc gia Cộng hòa Séc
22030625 Zbrojovka Brno FK Dukla Prague 00:00 - 02/06
22034421 FK Fotbal Trinec 1.SK Prostejov 22:00 - 02/06
22034423 FK Varnsdorf FK Viktoria Zizkov 22:00 - 02/06
22034425 SK Lisen FC Vysocina Jihlava 22:00 - 02/06
22034427 MFK Chrudim FC Hradec Kralove 22:00 - 02/06
22034429 FK Usti nad Labem FC Sellier & Bellot Vlasim 22:00 - 03/06
22034433 FK Banik Sokolov FK Pardubice 23:00 - 03/06
22034439 MFK Vitkovice Zbrojovka Brno 22:00 - 04/06
22034443 FK Dukla Prague FK Slavoj Vysehrad 23:00 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Estonia
22031543 Tallinna Kalev TJK Legion 23:00 - 02/06
22031545 Tammeka Tartu Kuressaare 23:30 - 02/06
22031547 Nõmme Kalju Levadia Tallinn 23:00 - 03/06
22031549 Narva Trans Viljandi Tulevik 23:00 - 03/06
22031551 Paide Linnameeskond Flora Tallinn 23:30 - 03/06
VĐQG Turkmenistan
43422009 Altyn Asyr Energetik Mary 20:00 - 02/06
434343221 Nebitci Asgabat 20:00 - 02/06
Giải hạng nhì quốc gia Ba Lan
22054437 Gryf Wejherowo Pogon Siedlce 22:00 - 03/06
22054539 MKS Znicz Pruszkow Bytovia Bytow 22:00 - 03/06
22054543 Resovia Rzeszow Blekitni Stargard S. 22:00 - 03/06
22054545 ZKS Stal Stalowa Wola PKS Olimpia Elblag 22:00 - 03/06
22055093 Elana Torun ZKS Stal Rzeszow 22:00 - 03/06
22055095 KS Gornik Polkowice KS Legionovia Legionowo 20:00 - 03/06
22055097 Lech II Poznan Rks Garbarnia Krakow 22:00 - 03/06
22054815 GKS Katowice Gornik Leczna 01:05 - 04/06
22054827 Widzew Lodz SKRA Czestochowa 00:10 - 04/06
Giải hạng nhì quốc gia Đức
22066495 Hannover 96 SG Dynamo Dresden 23:30 - 03/06
21971235 VfL Bochum FC St. Pauli 23:30 - 05/06
21971239 Greuther Furth SV Sandhausen 23:30 - 05/06
Giải vô địch quốc gia Armenia
22115137 FC Ararat-Armenia Lori FC 21:30 - 03/06
22115133 FC Shirak Gyumri Ararat Yerevan FC 18:30 - 04/06
22115135 FC Noah Alashkert 20:30 - 04/06
Giải VĐQG Costa Rica
22042423 CS Cartagines CS Herediano 04:00 - 04/06
22042425 Guadalupe FC Liga Deportiva Alajuelense 04:00 - 04/06
22042427 Limon FC AD Municipal Grecia 04:00 - 04/06
22042429 Santos de Guapiles Perez Zeledon 04:00 - 04/06
22042431 Deportivo Saprissa Adr Jicaral 04:00 - 04/06
22042433 Universidad de Costa Rica AD San Carlos 04:00 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Ba Lan
21921987 Korona Kielce GKS Piast Gliwice 23:00 - 05/06
Giải hạng nhất quốc gia Đan Mạch
22034731 Kolding IF Viborg FF 22:30 - 05/06
Vô địch quốc gia Belarus
22064229 FC Smolevichi-Sti FC Gorodeya 21:00 - 05/06
22064231 Slutsksakhar Slutsk Torpedo Belaz Zhodino 23:00 - 05/06
Bundesliga
21971209 1. FC Cologne RB Leipzig 01:30 - 02/06
21971221 Werder Bremen Eintracht Frankfurt 01:30 - 04/06
21971229 Borussia Dortmund Hertha BSC 23:30 - 06/06
21971233 RB Leipzig SC Paderborn 07 20:30 - 06/06
21971237 Bayer 04 Leverkusen FC Bayern Munich 20:30 - 06/06
21971241 Eintracht Frankfurt 1. FSV Mainz 05 20:30 - 06/06
21971249 Fortuna Dusseldorf TSG 1899 Hoffenheim 20:30 - 06/06
21971251 SC Freiburg Borussia Monchengladbach 01:30 - 06/06
21971245 Werder Bremen VfL Wolfsburg 20:30 - 07/06
21971253 FC Augsburg 1. FC Cologne 23:00 - 07/06
21971255 1. FC Union Berlin FC Schalke 04 20:30 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Hàn Quốc
21984531 Incheon United FC Gangwon FC 17:30 - 05/06
21984533 FC Seoul Jeonbuk Hyundai Motors 14:30 - 06/06
21984535 Pohang Steelers FC Ulsan Hyundai FC 17:00 - 06/06
21984537 Busan I Park Sangju Sangmu Phoenix 17:00 - 06/06
21984539 Suwon Bluewings Gwangju FC 17:00 - 07/06
21984541 Seongnam Ilhwa Daegu FC 17:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Israel
21985929 Bnei Yehuda Tel Aviv FC Hapoel Kfar Saba FC 00:15 - 02/06
21985937 FC Ashdod Hapoel Ra`anana FC 23:45 - 02/06
21985813 Hapoel Tel Aviv FC Beitar Jerusalem FC 00:45 - 03/06
21985931 Maccabi Netanya FC Ironi Kiryat Shmona FC 00:00 - 03/06
21985941 Hapoel Hadera Sektzia Ness Ziona FC 23:45 - 03/06
21985811 Hapoel Haifa FC Hapoel Be`er Sheva FC 00:30 - 04/06
21985833 Maccabi Tel Aviv FC Maccabi Haifa FC 00:45 - 04/06
21985857 Hapoel Be`er Sheva FC Hapoel Tel Aviv FC 01:00 - 07/06
21985943 Hapoel Kfar Saba FC Hapoel Ra`anana FC 00:15 - 07/06
21985945 Ironi Kiryat Shmona FC FC Ashdod 00:00 - 07/06
21985947 Sektzia Ness Ziona FC Maccabi Netanya FC 23:45 - 07/06
21985949 Bnei Yehuda Tel Aviv FC Hapoel Hadera 00:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Đan Mạch
22001799 Aarhus GF Odense Boldklub 01:00 - 02/06
22001801 Broendby IF Sonderjyske 00:00 - 03/06
22001803 FC Copenhagen Randers FC 22:00 - 07/06
22001805 Sonderjyske Silkeborg IF 22:00 - 07/06
22001807 Aalborg BK Aarhus GF 22:00 - 07/06
22001809 Odense Boldklub Esbjerg FB 22:00 - 07/06
22001813 AC Horsens Broendby IF 22:00 - 07/06
22001817 FC Nordsjaelland FC Midtjylland 22:00 - 07/06
22001819 Hobro IK Lyngby BK 22:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Quẩn đảo Faroe
22005499 AB Argir KI Klaksvik 01:00 - 02/06
22005503 IF Fuglafjordur Eb/Streymur 01:00 - 03/06
22005505 Vikingur Gota B36 Torshavn 20:00 - 07/06
22005507 IF Fuglafjordur AB Argir 20:00 - 07/06
22005509 Eb/Streymur Skala IF 20:00 - 07/06
22005511 TB Tvoeroyri HB Torshavn 20:00 - 07/06
22005513 KI Klaksvik NSI Runavik 20:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Áo
22020183 SV Mattersburg SCR Altach 23:30 - 02/06
22020185 WSG Tirol Spusu SKN St. Polten 23:30 - 02/06
22020173 SK Sturm Graz Wolfsberger AC 23:30 - 03/06
22020175 LASK TSV Hartberg 23:30 - 03/06
22020181 FK Austria Wien FC Admira Wacker Modling 01:30 - 03/06
22020177 FC Salzburg SK Rapid Wien 01:30 - 04/06
22020189 SCR Altach WSG Tirol 22:00 - 06/06
22020193 Spusu SKN St. Polten FK Austria Wien 22:00 - 06/06
22020195 FC Admira Wacker Modling SV Mattersburg 22:00 - 06/06
22020179 Wolfsberger AC LASK 22:00 - 07/06
22020197 TSV Hartberg FC Salzburg 22:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Cộng hòa Séc
22026221 FK Jablonec FC Slovan Liberec 23:00 - 02/06
22026229 Mladá Boleslav FC Fastav Zlin 23:00 - 02/06
22026213 SFC Opava Bohemians Prague 1905 23:00 - 03/06
22026217 1. FC Slovacko MFK Karvina 23:00 - 03/06
22026223 SK Dynamo Ceske Budejovice SK Sigma Olomouc 23:00 - 03/06
22026225 1. FK Pribram SK Slavia Praha 01:00 - 03/06
22026233 Baník Ostrava FC Viktoria Plzen 23:00 - 03/06
22026513 AC Sparta Prague FK Teplice 01:00 - 04/06
22026515 FC Fastav Zlin 1. FK Pribram 21:00 - 06/06
22026525 FC Slovan Liberec Mladá Boleslav 23:00 - 06/06
22026517 Bohemians Prague 1905 AC Sparta Prague 01:00 - 07/06
22026519 SFC Opava 1. FC Slovacko 20:00 - 07/06
22026523 SK Sigma Olomouc Baník Ostrava 22:00 - 07/06
22026527 FK Teplice FK Jablonec 22:00 - 07/06
22026529 MFK Karvina SK Dynamo Ceske Budejovice 20:00 - 07/06
Giải hạng nhất quốc gia Ba Lan
22026839 Puszcza Niepolomice MKS Chojniczanka Chojnice 21:00 - 02/06
22026847 PGE GKS Belchatow Sandecja Nowy Sacz 23:10 - 02/06
22026849 OKS Stomil Olsztyn Chrobry Glogow 23:00 - 02/06
22026835 GKS Jastrzebie Warta Poznan 23:10 - 03/06
22026841 Miedz Legnica Stal Mielec 01:40 - 03/06
22026853 Termalica Bruk-Bet Nieciecza Wigry Suwalki 01:00 - 03/06
22026843 Olimpia Grudziadz Podbeskidzie Bielsko-Biała 01:40 - 04/06
22026845 Radomiak Radom Odra Opole 23:10 - 04/06
22026855 GKS Tychy Zaglebie Sosnowiec 01:40 - 05/06
22026869 Stal Mielec Puszcza Niepolomice 22:30 - 05/06
22085957 Wigry Suwalki Miedz Legnica 20:30 - 05/06
22026865 Podbeskidzie Bielsko-Biała Termalica Bruk-Bet Nieciecza 17:30 - 06/06
22026871 Warta Poznan Olimpia Grudziadz 20:00 - 06/06
22026875 Chrobry Glogow PGE GKS Belchatow 01:00 - 06/06
22026859 GKS Tychy MKS Chojniczanka Chojnice 20:00 - 07/06
22026861 Odra Opole GKS Jastrzebie 22:00 - 07/06
22026863 Zaglebie Sosnowiec OKS Stomil Olsztyn 17:30 - 07/06
22026867 Sandecja Nowy Sacz Radomiak Radom 22:00 - 07/06
Giải hạng nhất quốc gia Cộng hòa Séc
22030625 Zbrojovka Brno FK Dukla Prague 00:00 - 02/06
22034421 FK Fotbal Trinec 1.SK Prostejov 22:00 - 02/06
22034423 FK Varnsdorf FK Viktoria Zizkov 22:00 - 02/06
22034425 SK Lisen FC Vysocina Jihlava 22:00 - 02/06
22034427 MFK Chrudim FC Hradec Kralove 22:00 - 02/06
22034429 FK Usti nad Labem FC Sellier & Bellot Vlasim 22:00 - 03/06
22034433 FK Banik Sokolov FK Pardubice 23:00 - 03/06
22034439 MFK Vitkovice Zbrojovka Brno 22:00 - 04/06
22034443 FK Dukla Prague FK Slavoj Vysehrad 23:00 - 04/06
22034447 FK Usti nad Labem FK Varnsdorf 22:00 - 06/06
22034457 FK Viktoria Zizkov SK Lisen 22:00 - 06/06
22034461 1.SK Prostejov FK Banik Sokolov 22:00 - 06/06
22034465 Zbrojovka Brno FK Fotbal Trinec 22:00 - 07/06
22034467 FC Sellier & Bellot Vlasim FK Dukla Prague 22:00 - 07/06
22034473 FK Pardubice MFK Vitkovice 22:00 - 07/06
22034477 FK Slavoj Vysehrad MFK Chrudim 22:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Estonia
22031543 Tallinna Kalev TJK Legion 23:00 - 02/06
22031545 Tammeka Tartu Kuressaare 23:30 - 02/06
22031547 Nõmme Kalju Levadia Tallinn 23:00 - 03/06
22031549 Narva Trans Viljandi Tulevik 23:00 - 03/06
22031551 Paide Linnameeskond Flora Tallinn 23:30 - 03/06
22031553 Levadia Tallinn Tallinna Kalev 17:00 - 06/06
22031555 TJK Legion Narva Trans 20:00 - 06/06
22031557 Viljandi Tulevik Kuressaare 17:00 - 07/06
22031559 Nõmme Kalju Flora Tallinn 19:00 - 07/06
22031561 Tammeka Tartu Paide Linnameeskond 23:00 - 07/06
VĐQG Turkmenistan
43422009 Altyn Asyr Energetik Mary 20:00 - 02/06
434343221 Nebitci Asgabat 20:00 - 02/06
Giải hạng nhì quốc gia Ba Lan
22054437 Gryf Wejherowo Pogon Siedlce 22:00 - 03/06
22054539 MKS Znicz Pruszkow Bytovia Bytow 22:00 - 03/06
22054543 Resovia Rzeszow Blekitni Stargard S. 22:00 - 03/06
22054545 ZKS Stal Stalowa Wola PKS Olimpia Elblag 22:00 - 03/06
22055093 Elana Torun ZKS Stal Rzeszow 22:00 - 03/06
22055095 KS Gornik Polkowice KS Legionovia Legionowo 20:00 - 03/06
22055097 Lech II Poznan Rks Garbarnia Krakow 22:00 - 03/06
22054815 GKS Katowice Gornik Leczna 01:05 - 04/06
22054827 Widzew Lodz SKRA Czestochowa 00:10 - 04/06
22141197 Lech II Poznan Pogon Siedlce 17:00 - 06/06
22141201 KS Legionovia Legionowo Elana Torun 21:00 - 06/06
22141207 Gornik Leczna ZKS Stal Stalowa Wola 22:40 - 06/06
22141199 Rks Garbarnia Krakow KS Gornik Polkowice 21:00 - 07/06
22141203 ZKS Stal Rzeszow Widzew Lodz 18:05 - 07/06
22141205 SKRA Czestochowa GKS Katowice 22:30 - 07/06
22141209 PKS Olimpia Elblag Resovia Rzeszow 21:00 - 07/06
22141211 Blekitni Stargard S. MKS Znicz Pruszkow 21:00 - 07/06
22141213 Bytovia Bytow Gryf Wejherowo 22:00 - 07/06
Giải hạng nhì quốc gia Đức
22066495 Hannover 96 SG Dynamo Dresden 23:30 - 03/06
21971235 VfL Bochum FC St. Pauli 23:30 - 05/06
21971239 Greuther Furth SV Sandhausen 23:30 - 05/06
21971227 DSC Arminia Bielefeld 1 FC Nuremberg 18:00 - 06/06
21971231 SSV Jahn Regensburg SV Darmstadt 1898 18:00 - 06/06
21971247 SV Wehen Wiesbaden SG Dynamo Dresden 18:00 - 06/06
21971219 VfB Stuttgart VfL 1899 Osnabruck 18:30 - 07/06
21971223 Hannover 96 1. FC Heidenheim 1846 18:30 - 07/06
21971243 Erzgebirge Aue Karlsruher SC 18:30 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Armenia
22115137 FC Ararat-Armenia Lori FC 21:30 - 03/06
22115133 FC Shirak Gyumri Ararat Yerevan FC 18:30 - 04/06
22115135 FC Noah Alashkert 20:30 - 04/06
22115143 Ararat Yerevan FC FC Noah 22:00 - 07/06
Giải VĐQG Costa Rica
22042423 CS Cartagines CS Herediano 04:00 - 04/06
22042425 Guadalupe FC Liga Deportiva Alajuelense 04:00 - 04/06
22042427 Limon FC AD Municipal Grecia 04:00 - 04/06
22042429 Santos de Guapiles Perez Zeledon 04:00 - 04/06
22042431 Deportivo Saprissa Adr Jicaral 04:00 - 04/06
22042433 Universidad de Costa Rica AD San Carlos 04:00 - 04/06
Giải vô địch quốc gia Ba Lan
21921987 Korona Kielce GKS Piast Gliwice 23:00 - 05/06
21921977 KS Gornik Zabrze KS Lechia Gdansk 01:30 - 06/06
21921979 Jagiellonia Bialystok Wisla Plock 20:00 - 06/06
21921983 KGHM Zaglebie Lubin KKS Lech Poznan 22:30 - 06/06
21921975 Rakow Czestochowa LKS Lodz 17:30 - 07/06
21921985 MKS Pogon Szczecin KS Cracovia 01:00 - 07/06
21921991 MKS Arka Gdynia WKS Slask Wroclaw 20:00 - 07/06
21921993 Wisla Krakow Legia Warszawa 22:30 - 07/06
Giải hạng nhất quốc gia Đan Mạch
22034731 Kolding IF Viborg FF 22:30 - 05/06
22034721 FC Fredericia Vejle BK 01:00 - 06/06
22034723 Hvidovre IF Nykoebing FC 20:30 - 06/06
22034727 FC Roskilde BK Fremad Amager 18:00 - 06/06
22034735 Naestved BK HB Koege 19:00 - 07/06
22034739 Skive IK Vendsyssel FF 23:00 - 07/06
Vô địch quốc gia Belarus
22064229 FC Smolevichi-Sti FC Gorodeya 21:00 - 05/06
22064231 Slutsksakhar Slutsk Torpedo Belaz Zhodino 23:00 - 05/06
22064233 FC Isloch FC Ruh Brest 20:00 - 06/06
22064235 FC Slavia Mozyr FC Neman Grodno 22:00 - 06/06
22064237 FC Brest FC Minsk 00:00 - 07/06
22064239 FC Vitebsk Bate Borisov 20:00 - 07/06
22064241 FC Belshina Bobruisk FC Dinamo Minsk 22:00 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Romani
21871501 FC Viitorul Constanta CSM Politehnica Iasi 19:00 - 06/06
21871503 ACS Sepsi OSK Sfantu Gheorghe AFC Hermannstadt 19:30 - 06/06
21871505 FC Voluntari ACS FC Academica Clinceni 19:00 - 06/06
21871507 FC Dinamo Bucuresti 1948 FC Chindia Targoviste 19:00 - 06/06
21871595 AFC Astra Giurgiu CS Gaz Metan Medias 19:00 - 06/06
21871597 Universitatea Craiova 1948 CS FC Botosani 19:00 - 06/06
21871599 FC CFR 1907 Cluj Fotbal Club FCSB 19:00 - 06/06
Giải vô địch quốc gia Serbia
21981435 FK Javor Ivanjica FK Vojvodina 21:00 - 06/06
21981437 FK Cukaricki FK Indija 21:00 - 06/06
21981439 FK Spartak Subotica FK Partizan 21:00 - 06/06
21981441 FK Mladost Lucani FK Macva Sabac 21:00 - 06/06
21981443 FK Vozdovac FK Napredak Krusevac 01:00 - 06/06
21981447 FK Radnicki Nis FK Rad 21:00 - 06/06
21981453 FK Crvena Zvezda FK Radnik Surdulica 21:00 - 06/06
21981455 FK Proleter Novi Sad FK TSC Backa Topola 21:00 - 06/06
Giải vô địch quốc gia Hungary
22071859 Debreceni VSC Kaposvari Rakoczi FC 01:00 - 06/06
22071863 Mezokovesd Zsory SE Paksi FC 21:55 - 06/06
22071867 Fehervar FC Kisvarda FC 00:00 - 07/06
22071873 Ujpest FC Budapest Honved FC 02:05 - 07/06
22071877 Zalaegerszeg TE Puskas Akademia FC 23:55 - 07/06
Giải vô địch quốc gia Lithuania
22072745 FK Kauno Zalgiris Vilnius FK Zalgiris 17:00 - 06/06
22072747 FK Panevezys FK Suduva Marijampole 21:00 - 06/06
22072743 Vilniaus Riteriai FK Banga Gargzdai 21:00 - 07/06